ജെയിംസ് ഇല്ലിക്കലിൻറെ നേതൃത്വത്തിൽ വിജയ പ്രതീക്ഷയുമായി ഫോമാ ഫാമിലി ടീം – മാത്യുക്കുട്ടി ഈശോ

ന്യൂയോർക്ക്: പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ഫോമാ ദ്വൈവാർഷിക സമ്മേളനം അടുത്ത ഒരു മാസത്തിനകം കാൻകൂണിൽ നടക്കാനിരിക്കെ അടുത്ത രണ്ടു വർഷം ഫൊമായെ ആര് നയിക്കും എന്ന കണക്കുകൂട്ടലുകൾ മത്സരരംഗത്തുള്ള ഇരു മുന്നണികളും നടത്തിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നു. മത്സരാർത്ഥികളുടെ നാമനിർദേശാ പത്രിക സമർപ്പിക്കുവാനുള്ള സമയം ജൂലൈ 24-ന് അവസാനിച്ചിരിക്കെ പ്രസിഡൻറ് സ്ഥാനാർഥി ജെയിംസ് ഇല്ലിക്കലിൻറെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള “ഫോമാ ഫാമിലി ടീം” സ്ഥാനാർഥികൾ ആറു പേരുടെയും പത്രികകൾ എലെക്ഷൻ കമ്മീഷണർ സ്വീകരിച്ചതായി അറിയിപ്പ് ലഭിച്ചിരിക്കുകയാണ്. അമേരിക്കയിലും കാനഡയിലുമായി 12 റീജിയണിൽ നിന്നും 84 അംഗ സംഘടനകളാണ് ഫോമായ്ക്കുള്ളത്. അംഗ സംഘടനകൾക്ക് അവരുടെ പ്രതിനിധികളെ നിർദ്ദേശിക്കാനുള്ള അവസാന തീയതി കഴിയുമ്പോൾ 79 അംഗ സംഘടനകൾ മാത്രമേ പ്രതിനിധികളെ നിർദ്ദേശിച്ചിട്ടുള്ളു. നിശ്ചിത സമയ പരിധിക്കുള്ളിൽ പ്രധിനിധികളുടെ പേരുകൾ നിർദ്ദേശിക്കപ്പെട്ടവർക്കു മാത്രമേ സെപ്റ്റംബർ 3-ന് രാവിലെ നടക്കുന്ന ഇലക്ഷനിൽ വോട്ടവകാശം ഉണ്ടായിരിക്കുകയുള്ളൂ.

“സാധാരണ രാഷ്ട്രീയ ഇലക്ഷനിൽ പല രാഷ്ട്രീയ പാർട്ടികളും നടപ്പിലാക്കാൻ പോലും സാധ്യമല്ലാത്ത മോഹന വാഗ്ദാനങ്ങൾ നൽകി ഇലക്ഷൻ പ്രകടന പത്രികകൾ ഇറക്കാറുണ്ട്. എന്നാൽ തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു കഴിഞ്ഞാൽ പലപ്പോഴും അവർ പ്രകടന പത്രികകളിലെ വാഗ്ദാനങ്ങൾ പാടേ മറന്നു പോകുന്നു. അതുപോലെ മോഹന വാഗ്ദാനങ്ങൾ നൽകി അംഗ സംഘടനകളെ വോട്ടിനു വേണ്ടി മാത്രം ആകർഷിക്കാൻ ‘ഫോമാ ഫാമിലി ടീം’ സ്ഥാനാർഥികൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ല. മോഹന വാക്കുകളേക്കാൾ ഉപരി പ്രായോഗികമായ പ്രവൃത്തികളിലൂടെ ഫോമായെ മുൻപോട്ടു നയിക്കണം എന്നാണ് ‘ഫാമിലി ടീമിൻറെ’ ആഗ്രഹം” – പ്രസിഡൻറ് സ്ഥാനാർഥി ജെയിംസ് ഇല്ലിക്കൻ പറഞ്ഞു.

Leave Comment