പ്രൊഫ. സ്റ്റീഫൻ മ്യൂക്കി സംസ്കൃത സർവ്വകലാശാലയിൽ

കേരള സംസ്ഥാന ഉന്നതവിദ്യാഭ്യാസ കൗൺസിലിന്റെ ധനസഹായത്തോടെ ശ്രീ ശങ്കരാചാര്യ സംസ്കൃത സർവ്വകലാശാലയിലെ ഇംഗ്ലീഷ് വിഭാഗം ഒക്ടോബർ 11 മുതൽ 14 വരെ കാലടി മുഖ്യ ക്യാമ്പസിൽ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന എറൂഡിറ്റ് സ്കോളർ-ഇൻ-റസിഡൻസ് പ്രഭാഷണ പരമ്പരയിൽ പരിസ്ഥിതി ചിന്തകനും ഓസ്ട്രേലിയൻ അക്കാദമി ഓഫ് ദി ഹ്യുമാനിറ്റീസ് ഫെലോയുമായ പ്രൊഫ. സ്റ്റീഫൻ മ്യൂക്കി മുഖ്യപ്രഭാഷണം നടത്തും. 11ന് രാവിലെ 10.30ന് യൂട്ടിലിറ്റി സെന്ററിൽ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന ചടങ്ങിൽ ‘പരിസ്ഥിതി മാനവികത’ എന്ന വിഷയത്തിലാണ് പ്രൊഫ. സ്റ്റീഫൻ മ്യൂക്കി പ്രഭാഷണം നടത്തുക. അസിസ്റ്റന്റ് പ്രൊഫസർ ബാബു രാജൻ പി. പി. അധ്യക്ഷനായിരിക്കും. ഇംഗ്ലീഷ് വിഭാഗം മേധാവി പ്രൊഫ. രാജി ബി. നായർ, പ്രൊഫ. നിഷ വേണു ഗോപാൽ എന്നിവർ പ്രസംഗിക്കും. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് ഡോ. ബാബുരാജൻ പി. പി. -9496163397

 

പബ്ലിക് റിലേഷൻസ് ഓഫീസർ

ഫോൺ നം. 9447123075

Leave Comment