ഭാ​ര്യ വി​വാ​ഹ​മോ​ച​നം ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു;ഭ​ർ​ത്താ​വ് മ​ക്ക​ളെ​യും ഭാ​ര്യ​യെ​യും കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്തി

Spread the love

യൂ​ട്ടാ: ഭാ​ര്യ വി​വാ​ഹ​മോ​ച​നം ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു കോ​ട​തി​യ സ​മീ​പി​ച്ച​തി​ൽ പ്ര​കോ​പി​ത​നാ​യ ഭ​ർ​ത്താ​വ് ഭാ​ര്യ​യെ​യും അ​ഞ്ചു മ​ക്ക​ളെ​യും ഭാ​ര്യാ​മാ​താ​വി​നെ​യും വെ​ടി​വ​ച്ചു കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ​ശേ​ഷം ജീ​വ​നൊ​ടു​ക്കി.

മൈ​ക്കി​ൾ ഹെ​യ്റ്റ് എ​ന്ന 42കാ​ര​നാ​ണ് ബു​ധ​നാ​ഴ്ച ഭാ​ര്യ​യു​ൾ​പ്പെ​ടെ 7 പേ​രെ വെ​ടി​വ​ച്ചു കൊ​ല​പെ​ടു​ത്തി​യ​ത്. സൗ​ത്ത് വെ​സ്റ്റേ​ണ്‍ യൂ​ട്ടാ​യി​ലു​ള്ള വീ​ട്ടി​ൽ വ​ച്ച് പ​തി​നേ​ഴും പ​ന്ത്ര​ണ്ടും ഏ​ഴും വ​യ​സു​ള്ള മൂ​ന്നു പെ​ണ്‍​മ​ക്ക​ളെ​യും ര​ണ്ട് ആ​ണ്‍​കു​ട്ടി​ക​ളെ​യും 40 വ​യ​സു​ള്ള ഭാ​ര്യ റ്റാ​ഷ ഹെ​യ്റ്റി​നെ​യും 78 വ​യ​സു​ള​ള ഭാ​ര്യാ​മാ​താ​വ് ഗെ​യ്ൽ ഏ​ളി​നെ​യും വെ​ടി​വ​ച്ച​ശേ​ഷം ജീ​വ​നൊ​ടു​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ഡി​സം​ബ​ർ 21 ന് ​ഭാ​ര്യ വി​വാ​ഹ​മോ​ച​ന​ക്കേ​സ് ഫ​യ​ൽ ചെ​യ്ത​താ​യി കോ​ട​തി രേ​ഖ​ക​ൾ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കു​ന്നു.

ഇ​വ​ർ താ​മ​സി​ച്ചി​രു​ന്ന വീ​ട്ടി​ൽ നി​ന്നും വി​വ​ര​ങ്ങ​ൾ ല​ഭി​ക്കാ​തി​രു​ന്ന​തി​നെ​ത്തൂ​ട​ർ​ന്നു പ​രി​ശോ​ധ​ന​യ്ക്ക് എ​ത്തി​യ പോ​ലീ​സാ​ണ് 8 പേ​രു​ടെ​യും മൃ​ത​ദേ​ഹ​ങ്ങ​ൾ ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്. ഇ​ൻ​ഷു​റ​ൻ​സ് ഏ​ജ​ന്‍റാ​യി​രു​ന്നു മൈ​ക്കി​ൾ ഹെ​യ്റ്റ്. കൊ​ല​പാ​ത​കം ന​ട​ത്തു​ന്ന​തി​നു മു​ൻ​പ് ഇ​യാ​ൾ ജോ​ലി രാ​ജി​വ​ച്ചി​രു​ന്നു. അ​യേ​ണ്‍ കൗ​ണ്ടി സ്കൂ​ൾ ഡി​സ്ട്രി​ക്ടി​ലെ വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​ക​ളാ​യി​രു​ന്നു കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ട അ​ഞ്ചു കു​ട്ടി​ക​ളും.

Author