കെ.എ.ജി.ഡബ്ല്യു ടാലന്റ് ടൈം 2023

Spread the love

വാഷിംഗ്ടൺ ഡിസി ഏരിയയിലെ ഏറ്റവും വലിയ വൈവിധ്യമാർന്ന മൾട്ടി-കൾച്ചറൽ മത്സരങ്ങളിൽ ഒന്നാണ് KAGW യുടെ ടാലന്റ് ടൈം. 100-ൽ താഴെ ആളുകളും 15-ഓളം മത്സരങ്ങളും പങ്കെടുക്കുന്ന ഒരു ഏകദിന ഇവന്റ് എന്നതിൽ നിന്ന് ഇപ്പോൾ 800-ലധികം പേർ പങ്കെടുക്കുന്നു, 3 ദിവസങ്ങളിലായി 25-ലധികം മത്സരങ്ങൾ, KAGW ന്റെ ടാലന്റ് ടൈമിൽ നിങ്ങളുടെ കഴിവുകൾ അനാവരണം ചെയ്യുന്നതിന് പ്രായം ഒരിക്കലും ഒരു തടസ്സമല്ല – KAGW’s Talent Time – where Time Waits For Talent!.. കുട്ടികളുടെ ആത്മവിശ്വാസം വർധിപ്പിക്കുന്നതിനും സാംസ്കാരിക അവബോധം വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിനൊപ്പം അവരുടെ കഴിവുകൾ പരിപോഷിപ്പിക്കുന്നതിനും സഹായിക്കുന്ന 100% സന്നദ്ധസേവന പ്രവർത്തനമായി ടാലന്റ് ടൈം തുടരുന്നു. ഒരാളുടെ സർഗ്ഗാത്മകവും ബൗദ്ധികവും കലാപരവുമായ അഭിരുചി പ്രദർശിപ്പിക്കുന്നതിന് ഒരു തനതായ വേദി നൽകുന്നതിന് പുറമേ, അതിന്റെ ഭാഗമാകുന്നത് വളരെ രസകരമാണ്, എല്ലാ വർഷവും നിങ്ങൾ ഈ കലാമാമാങ്കത്തിനായി കാത്തിരിക്കുമെന്ന് ഞങ്ങൾക്ക് ഉറപ്പുണ്ട്!

പ്രീതി സുധയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ, ടാലന്റ് ടൈം 2023 മൂന്ന് ആവേശകരമായ ദിവസങ്ങൾക്കായി അണിനിരക്കുന്നു, എല്ലാ പ്രായ വിഭാഗങ്ങളിൽ നിന്നുമുള്ള ആളുകളെ വന്ന് പങ്കെടുക്കാൻ സ്വാഗതം ചെയ്യുന്നു! മത്സരങ്ങൾക്കുള്ള പൊതുവിഭാഗങ്ങൾ https://talenttime.kagw.com/ ൽ ലഭ്യമാണ്. മാർച്ച് 11, മാർച്ച് 25 തീയതികളിൽ യഥാക്രമം മേരിലാൻഡിലെ ടിൽഡൻ മിഡിൽ സ്‌കൂളിൽ ഒന്നാം ദിനവും രണ്ടാം ദിനവും പരിപാടികൾ നടക്കും. ഗ്രാൻഡ് ഫിനാലെ ഏപ്രിൽ 22ന് വിർജീനയിലെ ലൂഥർ ജാക്‌സൺ മിഡിൽ സ്‌കൂളിൽ നടക്കും.

വിവിധ പരിപാടികൾക്കായി കുട്ടികളെ തയ്യാറാക്കാനും ടാലന്റ് ടൈമിനെ പിന്തുണയ്ക്കാനും നിരവധി അധ്യാപകരും ഗുരുക്കന്മാരും പരിശ്രമിക്കുന്നു. അവർ പരിപാടിയിൽ പങ്കെടുക്കുകയും പങ്കെടുക്കുന്ന വിദ്യാർത്ഥികളെ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.
ഇന്ത്യൻ ഇവന്റ് ഹബ് സ്പോൺസർ ചെയ്യുന്ന കലാതിലകത്തിനും കലാപ്രതിഭയ്ക്കും പ്രത്യേക ക്യാഷ് അവാർഡ് നൽകും. ഈ പരിപാടിയുടെ മീഡിയ പാർട്ണർ പ്രവാസി ചാനലാണ്.

നിരവധി കുട്ടികൾ പങ്കെടുക്കുന്നതും അവരുടെ പ്രകടനങ്ങളുമായി വേദിയിൽ തിളങ്ങുന്നതും കാണുമ്പോൾ അത്ഭുതം തോന്നും. സാംസ്കാരിക അവബോധം വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിനൊപ്പം കുട്ടികളുടെ ആത്മവിശ്വാസം വർധിപ്പിക്കാനും അവരുടെ കഴിവുകൾ പരിപോഷിപ്പിക്കാനും ടാലന്റ് ടൈം സഹായിക്കുന്നു.

Author