ന്യൂ യോർക്ക് സെന്റ് തോമസ് എക്യൂമെനിക്കൽ ഫെഡറേഷന് നവ നേതൃത്വം : ജീമോൻ റാന്നി

Spread the love

ന്യൂയോർക്ക് : ന്യൂയോർക് ആസ്ഥാനമായി പ്രവർത്തിക്കുന്ന മലയാളി ക്രൈസ്തവ കൂട്ടായ്‌മയായ സെന്റ് തോമസ് എക്യൂമെനിക്കൽ ഫെഡറേഷൻ ഓഫ് നോർത്ത് അമേരിക്ക (STEFNA)യുടെ വാർഷിക യോഗം ലോങ്ങ് ഐലൻഡ് മാർത്തോമ്മാ പള്ളിയിൽ വെച്ച് നടന്നു. പ്രസ്തുത യോഗം എക്യൂമെനിക്കൽ ഫെഡറേഷൻറെ പുതിയ ഭാരവാഹികളായി വിവിധ സഭകളിലെ പ്രതിനിധികളിൽ നിന്നുമായി റവ. ഷാജി കൊച്ചുമ്മൻ (പ്രസിഡന്റ് ) റവ. ഫാ.ജോൺ തോമസ്, ശ്രീ റോയ് സി.

തോമസ് (വൈസ് പ്രസിഡന്റുമാർ) ശ്രീ. ഡോൺ തോമസ് (സെക്രട്ടറി), ശ്രീ ഗീവർഗീസ് മാത്യൂസ്, ശ്രീ മാത്തുക്കുട്ടി ഈശോ (ജോയിന്റ് സെക്രട്ടറിമാർ), ശ്രീ.തോമസ് വർഗീസ് (ട്രഷറർ) ശ്രീ. ജോൺ താമരവേലിൽ (ജോയിന്റ് ട്രഷറർ) എന്നിവരെയും വിവിധ കമ്മിറ്റികളുടെ കൺവീനർമാരായി റവ. വി.ടി. തോമസ് (ക്ലർജി ഫെല്ലോഷിപ്പ്), റവ. സാം എൻ. ജോഷ്വാ (യൂത്ത് ഫോറം), ശ്രീമതി. ഷേർലി പ്രകാശ് (വിമൻസ് ഫോറം), വിപിൻ മാത്യു (കൊയർ), ശ്രീ. തോമസ് ജേക്കബ് (പബ്ലിക്കേഷൻ & പി.ആർ) എന്നിവരെ തെരഞ്ഞെടുത്തു. എക്യൂമെനിക്കൽ ഫെഡറേഷൻറെ പ്രോഗ്രം കൺവീനർമാരായി ശ്രീ. കളത്തിൽ വറുഗീസ്, ശ്രീ. തോമസ് ജേക്കബ്, ശ്രീ മാത്തുക്കുട്ടി ഈശോ, ശ്രീ. പ്രേംസി ജോൺ , ശ്രീ. വർഗീസ് കുര്യൻ, ശ്രീ. ജോൺ താമരവേലിൽ, ശ്രീ. മനോജ് മത്തായി എന്നിവരെ ചുമതലപ്പെടുത്തി.

Author