ബ്രൂക്ലിൻ അപ്പാർട്ട്‌മെന്റിൽ വനിതാ പോലീസ് ഓഫീസർ കുത്തേറ്റു മരിച്ച നിലയിൽ – പി പി ചെറിയാൻ

Spread the love

ന്യൂയോർക് : വില്യംസ്ബർഗിലെ എസ്. 3 സെന്റ് അടുത്തുള്ള ബെഡ്‌ഫോർഡ് അവനുവിലുള്ള അപ്പാർട്ട്മെന്റിന്റെ കിടപ്പുമുറിയുടെ തറയിൽ സിറ്റി ഡിപ്പാർട്ട്‌മെന്റ് ഓഫ് ഹോംലെസ് സർവീസസ് പോലീസ് ഓഫീസർ തെരേസ ഗ്രെഗിനെ (37) മരിച്ച നിലയിൽ കണ്ടെത്തിയതായി പോലീസ് അറിയിച്ചു. ശനിയാഴ്ച രാവിലെ 8.20 ഓടെയായിരുന്നു സംഭവം .കഴുത്തിലും ശരീരത്തിലും തുടർച്ചയായി കുത്തേറ്റിരുന്നു. ഗാർഹിക പീഡനത്തിന്റെ മാരകമായ ഫലമാണ് കൊലക്കു കാരണമായതെന്ന് അന്വേഷണ ഉദ്യോഗസ്ഥർ കരുതുന്നു, . പോലീസ് ആരെയും അറസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടില്ല.

മരിച്ച ഓഫിസറുടെ യുവ ഇരട്ട പെൺമക്കളാണ് ഭയാനകമായ രംഗം കണ്ടെത്തി 911 എന്ന നമ്പറിൽ വിളിച്ചതെന്നു പോലീസ് വൃത്തങ്ങൾ അറിയിച്ചു.

“ഇത് തികച്ചും ഹൃദയഭേദകമായ ദുരന്തമാണ്, “ഓഫീസർ ഗ്രെഗിന്റെ വിലമതിക്കാനാകാത്ത സംഭാവനകൾക്കും ന്യൂയോർക്ക് നിവാസികളെ സേവിക്കുന്നതിനും പിന്തുണയ്ക്കുന്നതിനുമുള്ള അശ്രാന്തമായ സമർപ്പണത്തിനും ഞങ്ങൾ എന്നും നന്ദിയുള്ളവരാണ്” ഡിപ്പാർട്ട്‌മെന്റ് ഓഫ് ഹോംലെസ് സർവീസസ് വക്താവ് പ്രസ്താവനയിൽ പറഞ്ഞു.

“ഞങ്ങളുടെ ഡിഎച്ച്എസ് ഓഫീസറുടെ വീട്ടിൽ വച്ച് കൊല്ലപ്പെട്ടതിനെ കുറിച്ച് കേട്ടതിൽ ഞങ്ങൾക്ക് സങ്കടമുണ്ട്,” . അവളുടെ അക്രമിയെ ഉടൻ പിടികൂടി നിയമത്തിന് മുന്നിൽ കൊണ്ടുവരുമെന്ന് ഞങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.” ഡിപ്പാർട്ട്‌മെന്റ് ഓഫ് ഹോംലെസ് സർവീസസ് പോലീസ് ഓഫീസർമാരെ പ്രതിനിധീകരിക്കുന്ന ടീംസ്റ്റേഴ്‌സ് ലോക്കൽ 237 ന്റെ പ്രസിഡന്റ് ഗ്രിഗറി ഫ്ലോയ്ഡ് പറഞ്ഞു
സംഭവത്തെക്കുറിച്ചു കുറിച്ച് വിവരം ലഭിക്കുന്നവർ ക്രൈം സ്റ്റോപ്പേഴ്സിനെ 800-577-TIPS എന്ന നമ്പറിൽ വിളിക്കാം . Crimestoppers.nypdonline.org എന്ന വിലാസത്തിലോ Twitter @NYPDTips-ലോ ഓൺലൈനായി ബന്ധപ്പെടാമെന്നും എല്ലാ കോളുകളും സന്ദേശങ്ങളും രഹസ്യമായി സൂക്ഷിക്കുമെന്നും പോലീസ് അറിയിച്ചു

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *