ട്രാഫിക് സ്റ്റോപ്പിൽ രണ്ട് ഉദ്യോഗസ്ഥരെ വെടിവെച്ച 28 കാരൻ ഏറ്റുമുട്ടലിൽ കൊല്ലപ്പെട്ടു – പി പി ചെറിയാൻ

Spread the love

ഫ്‌ളോറിഡ : ട്രാഫിക് സ്റ്റോപ്പിൽ രണ്ട് ഉദ്യോഗസ്ഥരെ വെടിവെച്ചു ഗുരുതരമായി പരിക്കേൽപ്പിച്ച സംഭവത്തിൽ സംശയിക്കുന്ന യുവാവ് പോലീസുമായുണ്ടായ ഏറ്റുമുട്ടലിൽ കൊല്ലപ്പെട്ടു
.
ഒർലാൻഡോ പോലീസ് ഡിപ്പാർട്ട്‌മെന്റിലെ ഉദ്യോഗസ്ഥർ രാത്രി 11 മണിയോടെ ഒരു കാർ തടഞ്ഞു നിർത്തി വെള്ളിയാഴ്ച, മിയാമിയിലെ ഒരു കൊലപാതകവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ഇത് ആവശ്യമായിരുന്നുവെന്നു ഒർലാൻഡോ പോലീസ് മേധാവി എറിക് സ്മിത്ത് ശനിയാഴ്ച വാർത്താ സമ്മേളനത്തിൽ പറഞ്ഞു.

28 കാരനായ ഡാറ്റൻ വിയൽ എന്ന് പോലീസ് തിരിച്ചറിഞ്ഞ പ്രതി രണ്ട് ഉദ്യോഗസ്ഥരെയും വെടിവച്ചു, മറ്റൊരു വാഹനം തട്ടിയെടുത്ത് സംഭവസ്ഥലത്ത് നിന്ന് രക്ഷപ്പെടുകയായിരുന്നു. പോലീസ് പ്രതിയെ പിന്തുടർന്നു.
ഒടുവിൽ കാരവൻ കോർട്ടിലെ 5900 ബ്ലോക്കിലെ ഒരു ഹോളിഡേ ഇൻ എന്ന സ്ഥലത്താണ് അധികൃതർ വിയലിനെ കണ്ടെത്തിയത്, സ്മിത്ത് പറഞ്ഞു. പോലീസ് ഹോട്ടൽ ഒഴിപ്പിക്കുകയും വിയേലിനെ മുറിയിൽ നിന്ന് പുറത്താക്കാൻ ശ്രമിക്കുകയും ചെയ്തു, അവിടെ അദ്ദേഹം സ്വയം ബാരിക്കേഡ് ചെയ്തു.

രാവിലെ 8:58 ന്, വിയൽ ഓഫീസർമാർക്ക് നേരെ ഒന്നിലധികം തവണ വെടിയുതിർത്തു, അവർ തിരിച്ചു വെടിയുതിർക്കുകയും പ്രതിയെ കൊല്ലുകയും ചെയ്തുവെന്ന് സ്മിത്ത് പറഞ്ഞു.

വിയലിന് “വിപുലമായ അക്രമാസക്തമായ ക്രിമിനൽ ചരിത്രം” ഉണ്ടായിരുന്നു, സ്മിത്ത് പറഞ്ഞു. രണ്ടാമത്തെ പ്രതിക്ക് വെടിവെപ്പിൽ പങ്കില്ലെന്ന് ഉറപ്പായി.കൂടുതൽ പ്രതികളെ പോലീസ് അന്വേഷിക്കുന്നില്ല.വെടിയേറ്റ ഉദ്യോഗസ്ഥർ പൂർണ സുഖം പ്രാപിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

“നിങ്ങൾ ഉദ്യോഗസ്ഥരെ വെടിവെച്ച് വീഴ്ത്തുന്ന ഏത് സമയത്തും ഇത് ഞങ്ങളുടെ ഡിപ്പാർട്ട്‌മെന്റിന് ഒരു ദുരന്തമാണ്, ഞങ്ങളുടെ കമ്മ്യൂണിറ്റിയെ സംരക്ഷിക്കുന്നതിനായി ഈ ഉദ്യോഗസ്ഥർ എല്ലാ ദിവസവും ഇവിടെയുണ്ട്,” സ്മിത്ത് പറഞ്ഞു.അന്വേഷണം പുരോഗമിക്കുകയാണെന്ന് പോലീസ് പറഞ്ഞു

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *