എക്സൽ ബിബ്ലിയ 2021 കുട്ടികൾക്കുള്ള ബൈബിൾ ക്വിസ്, 2021 ജൂൺ 26 ന് ആരംഭിക്കും

Spread the love
യുഎഇ: പ്രമുഖ കുട്ടികളുടെ സംരക്ഷണ, സുവിശേഷ സംഘടനയായ എക്സൽ വിബിഎസ് മിഡിൽ ഈസ്റ്റ് സംഘടിപ്പിച്ച ബൈബിൾ ക്വിസ് മത്സരം 2021 ജൂൺ 26 ന് യുഎഇ സമയം 4:00 മണിക്ക് ഓൺലൈനിൽ നടക്കും. എക്സൽ മിനിസ്ട്രീസ് ചെയർമാൻ റവ. തമ്പി മാത്യു ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും. 2021 ജൂലൈ 3 ന് ഗ്രാൻഡ് ഫൈനലിലേക്ക് നയിക്കുന്ന മൂന്ന് ഘട്ടങ്ങളിലായി ക്വിസ് നടത്തും. ലൂക്കോസിന്റെ  സുവിശേഷത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതാണ് ക്വിസ് പ്രോഗ്രാം, ഇതു  തിരുവെഴുത്തുകൾ ആത്മാർത്ഥമായി പഠിക്കാനും പഠിക്കാനും കുട്ടികളെ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്നു. അവധിക്കാലത്ത് കുട്ടികളെ വചനം  വായിക്കാൻ മത്സരം പ്രേരിപ്പിക്കുമെന്ന് എക്സൽ മിഡിൽ ഈസ്റ്റ്  ഡയറക്ടർ റിബി കെന്നത്ത് പറഞ്ഞു. മാത്രമല്ല, യേശുവിന്റെ ജീവിതത്തിന്റെ വിശാലമായ ചിത്രം ഉൾക്കൊള്ളുന്ന ലൂകൊസിന്റെ  സുവിശേഷപഠനം ഒരേ സമയം കുട്ടികളുടെ ജീവിതത്തെ വെല്ലുവിളിക്കും.
യുഎഇ, സൗദി അറേബ്യ, ഒമാൻ, ഖത്തർ, ബഹ്‌റൈൻ, കുവൈറ്റ്, ഇന്ത്യ എന്നിവിടങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള അഞ്ഞൂറിലധികം കുട്ടികൾ ക്വിസിൽ പങ്കെടുക്കും. വിജയികൾക്ക് ക്യാഷ് പ്രൈസും സർട്ടിഫിക്കറ്റും ലഭിക്കും. ക്വിസിനുള്ള മേഖലാ പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് നേതൃത്വം നൽകുന്നത്  വിജോയ് ജോൺ, ബൈജു അബ്രഹാം, .ആൻസി വിപിൻ എന്നിവരാണ്.
എക്സൽ മിനിസ്ട്രിസ് ഡയർക്ട്ടരുമാരായ  അനിൽ പി.എം, ബിനു വടശ്ശേരിക്കര എന്നിവരുടെ  നേതൃത്വത്തിൽ, കർത്താവിന്റെ വഴിയിൽ അടുത്ത തലമുറയെ വളർത്തിയെടുക്കുന്നതിനായി വിവിധ പരിപാടികളോടെ മിഡിൽ ഈസ്റ്റ്  മേഖലയിൽ പ്രതിവാര വി‌ബി‌എസ്, കുട്ടികളുടെ പ്രാർത്ഥന, യുവജന സമ്മേളനം, ശിഷ്യത്വപരിശീലനം തുടങ്ങിയവ നടത്തുപെടുന്നു.
കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് : 00971555582742
EXCEL Biblia 2021 Bible Quiz for Children, to kick off on June 26 2021
UAE: Biblia 21, a Bible quiz competition organized by Excel VBS Middle East, a leading children and evangelistic organization, will be held online on June 26, 2021, at 4:00 PM UAE Time. Rev. Thampy Mathew, Chairman of Excel Ministries will inaugurate the session. The quiz will be conducted over three stages leading to the Grand Finale on the 3rd of July 2021. The quiz program is based on the Gospel of Luke and encourages the Children to earnestly study and learn the scriptures. Ribi Kenneth, ME Director said that the competition will engage the CHildren intently in reading the word during their vacations. Moreover, the study of Luke’s Gospel which contains a broad picture of the life of Jesus, will challenge the lives of the children at the same time.
More than 500 students from UAE, Saudi Arabia, Oman, Qatar, Bahrain, Kuwait and India will take part in the quiz. The winners of the three-round competition will receive a cash prize and a certificate. The region activities for the quiz will be led by Br.Vijoy John, Br.Byju Abraham, Sis.Ancy  Vipin.
Excel Ministries envisioned by Pr. Anil PM & Pr. Binu Joseph, conducts weekly VBS, Children’s Prayer, Teen challenge and Discipleship Training in the ME region with various programmes to build up the next generation in the way of the Lord.
Contact for more details: 00971555582742

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *