ഈ സംഗീതദിനത്തിനു മാറ്റു കൂട്ടാൻ സരിഗമപ ലിറ്റിൽ ചാംപ്സ് താരങ്ങളുടെ ടീം അന്താക്ഷരി


on June 21st, 2021
         
കൊച്ചി: സീ കേരളം ചാനലിലെ ജനപ്രിയ റിയാലിറ്റി ഷോ സരിഗമപ കേരളം ലിറ്റിൽ ചാംപ്സിലെ കുട്ടി പ്രതിഭകൾ സംഗീതദിനത്തിൽ അന്താക്ഷരി മത്സരവുമായെത്തിയത് വേറിട്ട സംഗീതാനുഭവമായി. ചുരുങ്ങിയ കാലം കൊണ്ട് തന്നെ മലയാളീ പ്രേക്ഷകരുടെ മനസ്സിലിടം നേടിയ ഈ കുരുന്നു താരങ്ങളുടെ സ്വരമാധുരിയിൽ സംഗീതദിനം കൂടുതൽ സംഗീതാർദ്രമായി. ഫൈനൽ ഓഡിഷനിലൂടെ തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട ഇരുപത് കുട്ടിപ്പാട്ടുകാർ സരിഗമപ കേരളം ലിറ്റിൽ ചാംപ്സ് സീസൺ ഒന്നിന്റെ വേദിയിൽ മാറ്റുരക്കാനൊരുങ്ങുകയാണ്
മലയാളികളുടെ ഇഷ്ട വിനോദ ചാനലായി മാറിയ സീ കേരളത്തിലെ സരിഗമപ കേരളം ലിറ്റില് ചാംപ്സ് ഇതിനകം കുട്ടി ഗായകപ്രതിഭകളുടെ മാസ്മരിക പ്രകടനം കൊണ്ട് ഏറെ പ്രേക്ഷകശ്രദ്ധ നേടിയിട്ടുണ്ട്. ബ്ലൈന്ഡ് ഓഡിഷനിലൂടെ തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട ഒരു കൂട്ടം കഴിവുറ്റ കുട്ടി ഗായകരാണ് ഈ പരിപാടിയിലുള്ളത്. തുടക്കം മുതൽ നിരവധി അത്ഭുതപ്രകടനങ്ങൾക്കും വൈകാരിക നിമിഷങ്ങൾക്കും സാക്ഷ്യം വഹിച്ച സരിഗമപ കേരളം ലിറ്റില് ചാംപ്സ് വേദിയിൽ പ്രശസ്ത പിന്നണി ഗായിക സുജാത മോഹൻ, സംഗീത സംവിധായകരായ ഷാൻ റഹ്മാൻ, ഗോപി സുന്ദർ എന്നിവരാണ് പ്രധാന വിധികർത്താക്കൾ. കൂടാതെ 50 അംഗ ഗ്രാൻഡ് ജൂറിയുടെ സാന്നിധ്യവും ഈ പരുപാടിയെ വ്യത്യസ്തമാക്കുന്നു.
വീഡിയോ കാണാം
 ലിങ്കുകൾ:
                                  റിപ്പോർട്ട്  :    VAnju V  (Account Account Executive )

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *