എട്ട് വർഷമായി കാണാതായ യുവാവിനെ യഥാർത്ഥത്തിൽ കാണാതായിട്ടില്ലെന്ന് ഹൂസ്റ്റൺ പോലീസ് – പി പി ചെറിയാൻ

Spread the love

ഹൂസ്റ്റൺ : എട്ട് വർഷമായി കാണാതായതായി ആരോപിക്കപ്പെടുന്ന യുവാവിനെയഥാർത്ഥത്തിൽ കാണാതായിട്ടില്ലെന്ന് ഹൂസ്റ്റൺ പോലീസ് വ്യാഴാഴ്ച പറഞ്ഞു.റൂഡി ഫാരിയാസിനെ ഒരിക്കലും കാണാതായിട്ടില്ല, ഹൂസ്റ്റൺ പിഡി പറയുന്നു;

ഹൂസ്റ്റൺ യുവാവ് 2015 ൽ കാണാതായതായി റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യപ്പെട്ടതിന് ശേഷം ദിവസങ്ങൾക്കുള്ളിൽ വീട്ടിലേക്ക് മടങ്ങിയെന്ന് പോലീസ് വ്യാഴാഴ്ച പറഞ്ഞു.
ഫരിയാസിനെ കാണാതായതായി റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യപ്പെട്ടതിന് ശേഷം ഒന്നിലധികം തവണ, അവനും അമ്മയും ഉദ്യോഗസ്ഥരുമായി ബന്ധപെട്ടിരുന്നുവെന്നും തിരിച്ചറിയൽ വിവരങ്ങളും നൽകിയിട്ടുണ്ടെന്നും പോലീസ് വ്യാഴാഴ്ച വെളിപ്പെടുത്തി..
ക്വാനെൽ എക്സ് പറയുന്നതനുസരിച്ച്, ഫാരിയസ് 2015-ൽ ഓടിപ്പോവുകയും താമസിയാതെ വീട്ടിലേക്ക് മടങ്ങുകയും ചെയ്തു.തന്റെ അമ്മ ലൈംഗികമായി ഉൾപ്പെടെ ദുരുപയോഗം ചെയ്‌തിട്ടുണ്ടെന്നും ചില സമയങ്ങളിൽ മുറിക്കുള്ളിൽ പൂട്ടിയിട്ട് സൈക്കഡെലിക് മരുന്നുകൾ നൽകിയിട്ടുണ്ടെന്നും ഫാരിയസ് പോലീസിനോട് പറഞ്ഞതായി ക്വാനെൽ എക്‌സ് കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

ഹൂസ്റ്റൺ പോലീസ് വ്യാഴാഴ്ച ആ അവകാശവാദങ്ങളിൽ ചിലത് പിന്നീട് പിൻവലിച്ചു. തന്റെ അമ്മ ഉൾപ്പെട്ട ലൈംഗികാതിക്രമത്തെ കുറിച്ച് ഫാരിയാസ് ഒരിക്കലും ചർച്ച ചെയ്തിട്ടില്ലെന്ന് അന്വേഷണ ഉദ്യോഗസ്ഥർ പറഞ്ഞു.“അന്വേഷണം ഇപ്പോഴും തുടരുകയാണ്,” ഫിന്നർ പറഞ്ഞു.

തന്റെ അർദ്ധസഹോദരി ഫാരിയസിനെ കുടുംബത്തിൽ നിന്ന് അകറ്റിയെന്ന് ആരോപിച്ച് ഫാരിയസിന്റെ അമ്മായിയായ പോളിൻ സാഞ്ചസ്, 2015 മുതൽ തന്റെ അനന്തരവനുമായി സംസാരിക്കാൻ തനിക്ക് അവസരം ലഭിച്ചിട്ടില്ലെന്നും കൂട്ടിച്ചേർത്തു.
“തെറ്റായ പേരുകൾ (പോലീസിന്) നൽകുന്നത് ക്രിമിനൽ കുറ്റമാണ്,” സമോറ വ്യാഴാഴ്ച വാർത്താ സമ്മേളനത്തിൽ പറഞ്ഞു.

ഫാരിയസ് “സുരക്ഷിതനാണ്” എന്നും ,തന്റെ ഇഷ്ടപ്രകാരം വ്യാഴാഴ്ച വരെ അമ്മയ്‌ക്കൊപ്പമാണെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *