ജോർജിയയിൽ കൂട്ട വെടിവയ്‌പ്പ്- സംശയിക്കുന്നയാൾ പോലീസുമായുണ്ടായ ഏറ്റുമുട്ടലിൽ കൊല്ലപ്പെട്ടു- പി പി ചെറിയാൻ

Spread the love

ജോർജിയ:ജോർജിയയിൽ കൂട്ട വെടിവയ്പ്പിൽ 4 പേർ കൊല്ലപ്പെട്ട സംഭവത്തിൽ സംശയിക്കുന്നയാൾ പോലീസുമായുണ്ടായ ഏറ്റുമുട്ടലിൽ കൊല്ലപ്പെട്ടു ഷെരീഫ് പറഞ്ഞു.
ശനിയാഴ്ച രാവിലെ ജോർജിയയിലെ ഒരു റെസിഡൻഷ്യൽ സബ്ഡിവിഷനിൽ പട്ടാപ്പകൽ നാല് പേരെ വെടിവെച്ചുകൊന്നതായി സംശയിക്കുന്ന 41 കാരനായ ഒരാൾ ഏറ്റുമുട്ടലിനിടെ കൊല്ലപ്പെട്ടു, ഏറ്റുമുട്ടലിൽ രണ്ട് നിയമപാലകർക്ക് പരിക്കേറ്റതായി അധികൃതർ അറിയിച്ചു.

മൂന്ന് പുരുഷന്മാരെയും ഒരു സ്ത്രീയെയും വെടിവെച്ചുകൊന്ന കേസിൽ 40 കാരനായ ആന്ദ്രെ ലോംഗ്മോറിനെ തിരയുകയായിരുന്നു പോലീസ് പറഞ്ഞു.

ആന്ദ്രെ എൽ ലോങ്‌മോർ എന്ന് അധികാരികൾ തിരിച്ചറിഞ്ഞ പ്രതിയെ തെക്കുപടിഞ്ഞാറൻ ജോർജിയയിൽ ഉദ്യോഗസ്ഥർ വളയുകയും ഏറ്റുമുട്ടലിൽ കൊല്ലപ്പെടുകയും ചെയ്തപ്പോൾ ആയുധധാരിയും അപകടകാരിയും ആയിരുന്നുവെന്നും സംശയിക്കപ്പെടുന്നു, ഹെൻറി കൗണ്ടി ഷെരീഫ് റെജിനാൾഡ് സ്കാൻ‌ഡ്രെഫ് പറഞ്ഞു.

ഏറ്റുമുട്ടൽ എവിടെയാണ് നടന്നത് എന്നതുൾപ്പെടെ ലോങ്‌മോറിന്റെ മരണത്തിന്റെ സാഹചര്യങ്ങൾ ഉടനടി പുറത്തുവിട്ടിട്ടില്ല. ലോങ്‌മോറുമായുള്ള വെടിവയ്പിൽ ഹെൻറി കൗണ്ടി ഷെരീഫിന്റെ ഡെപ്യൂട്ടി, ക്ലേട്ടൺ കൗണ്ടി പോലീസ് ഓഫീസർ എന്നിവർക്ക് പരിക്കേറ്റതായി സാൻഡ്‌റെഫ് പറഞ്ഞു.

മനുഷ്യവേട്ടയെക്കുറിച്ച് ഹെൻറി കൗണ്ടി ഷെരീഫിന്റെ ഓഫീസ് ഞായറാഴ്ച ഉച്ചതിരിഞ്ഞ് പത്രസമ്മേളനം നടത്താനിരിക്കെയാണ് ലോംഗ്‌മോറിന്റെ മരണവാർത്ത വന്നത്.

അറ്റ്ലാന്റയിൽ നിന്ന് 40 മൈൽ തെക്ക് ഹാംപ്ടണിൽ ശനിയാഴ്ച രാവിലെ നടന്ന മാരകമായ ആക്രമണത്തിൽ കൊല്ലപ്പെട്ടവരുടെ പേരുകൾ അവരുടെ ബന്ധുക്കളുടെ അറിയിപ്പ് വരെ പുറത്തുവിട്ടിട്ടില്ല. ഇരകളെല്ലാം മുതിർന്നവരാണെന്ന് അധികൃതർ അറിയിച്ചു.

ശനിയാഴ്ച രാവിലെ 10.45 ഓടെ നടന്ന വെടിവയ്പ്പിനുള്ള കാരണം അന്വേഷണത്തിലാണ്. അറ്റ്‌ലാന്റയിൽ നിന്ന് 40 മൈൽ തെക്ക് ഹാംപ്ടണിലെ ഡോഗ്‌വുഡ് ലേക്‌സ് സബ്‌ഡിവിഷനിൽ ചുരുങ്ങിയത് നാല് വ്യത്യസ്ത സ്ഥലങ്ങളിൽ ലോങ്‌മോർ ഇരകളെ കൊന്നതായി സംശയിക്കുന്നതായി ഹെൻറി കൗണ്ടി അധികൃതർ പറഞ്ഞു.

ലോങ്‌മോറിനായി നാല് കൊലപാതക വാറണ്ടുകൾ പുറപ്പെടുവിച്ചിട്ടുണ്ട്, സ്കാൻഡ്രെറ്റ് പറഞ്ഞു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *