സന്തോഷ്.എ. തോമസ് ന്യൂയോർക്കിൽ നിര്യാതനായി. പൊതുദർശനം തിങ്കളാഴ്ച സംസ്‌കാരം ചൊവ്വാഴ്ച.

Spread the love

ന്യൂയോർക്ക്: ഇലന്തൂർ പുളിന്തിട്ട തെങ്ങിനാൽ സന്തോഷ്.എ തോമസ് ( 63) ന്യൂയോർക്കിൽ നിര്യാതനായി. റോക്‌ലാൻഡ് കൗണ്ടി സൈക്യാട്രിക് സെന്ററിലെ നഴ്സിങ് അഡ്മിനിസ്റ്റേറ്ററായിരുന്നു പരേതൻ. പുന്നക്കാട്ടു കൊയ്പള്ളിൽ ജെസ്സിയാണ് ഭാര്യ.

മക്കൾ : നീൽ, ഡൊണാൾഡ്

സഹോദരങ്ങൾ: പരേതനായ വിനോദ്, ചാർളി (ന്യൂയോർക്ക്)

പൊതുദർശനം ജൂൺ 21 ന് തിങ്കളാഴ്ച വൈകുന്നേരം 6 മുതൽ 9 വരെ ന്യൂയോർക്കിൽ നൈയാക്കിലുള്ള ഇൻഡ്യ പെന്തക്കോസ്ത് ഫെല്ലോഷിപ് ഹാളിൽ (85, Marion Street, Nyack, NY 10960)  ചൊവ്വാഴ്ച രാവിലെ അതേ ഹാളിൽ വച്ച്  സംസ്കാര ശുശ്രൂഷയും നടത്തപ്പെടും.

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്,

എൻ എം ഫിലിപ്പ് – 224 392 1678

                                                                                    റിപ്പോർട്ട്  : ജീമോന്‍  റാന്നി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *