ഇന്റർനാഷനൽ പ്രയർ ലൈനിൽ ആഗസ്ത് 31നു നീതി പ്രസാദ് സന്ദേശം നൽകുന്നു

ഹൂസ്റ്റണ്‍ :-ഇന്റർനാഷനൽ പ്രയർ ലൈൻ ആഗസ്ത് 31നു സംഘടിപ്പിക്കുന്ന ടെലി കോൺഫ്രൻസിൽ നീതി പ്രസാദ് വചന പ്രഘോഷണം നടത്തുന്നു.
Picture
നോർത്ത് അമേരിക്ക ഭദ്രാസന പ്രോഗ്രാം ഡയറക്ടറും കണക്ടിക്കട്ട് ജെറുസലേം മാർത്തോമാ ചർച്ച വികാരിയുമായ റവ ക്രിസ്റ്റഫർ ഫിൽ ഡാനിയേലിന്റെ പത്നിയും മാർത്തോമാ ചർച്ച സംഘടിപ്പിക്കുന്ന നിരവധി ബൈബിൾ കോൺഫ്രൻസുകളിൽ ആധികാരികമായി ദൈവവചനം വ്യാഖ്യാനിക്കുകയും ചെയ്യുന്ന നീതി പ്രസാദ്  മാസ്റ്റർ ബിരുദധാരിയും ബാംങ്ക്ലൂരിൽ നിന്നും പ്രസിദ്ധീകരിക്കുന്ന സയന്റിഫിക് ജേർണൽ മുൻ അസ്സോസിയേറ്റ് എഡിറ്ററൂമാണ് .
വിവിധ രാജ്യങ്ങളിലുള്ളവര്‍ പ്രാര്‍ത്ഥനക്കായി ഒത്തുചേരുന്ന ഇന്റര്‍ നാഷണല്‍ പ്രയര്‍ ലയ്ന്‍ ആഴ്ചയിലെ എല്ലാ ചൊവ്വാഴ്ചയും (ന്യൂയോര്‍ക്ക് ടൈം) രാത്രി 9 മണിക്കാണ്   ആരംഭികുന്നത് .
വിവിധ സഭ മേലധ്യ്ക്ഷന്മാരും, പ്രഗല്‍ഭരും പ്രശസ്തരും, ദൈവവചന പണ്ഡിതന്മാരും നല്‍കുന്ന സന്ദേശം ഐ. പി എല്ലിലേക്ക് കൂടുതല്‍ പേരെ ആകര്‍ഷിക്കുന്നു. ആഗസ്ററ് 31 നു ചൊവ്വാഴചയിലെ പ്രയര്‍ ലൈന്‍ സന്ദേശം നല്‍കുന്ന നീതി പ്രസാദിന്റെ   പ്രഭാഷണം കേൾകുന്നതിനും , അനുഗ്രഹം പ്രാപിക്കുന്നതിനും 1-712-770-4821എന്ന ഫോണ്‍ നമ്പര്‍ ഡയല്‍ചെയ്ത് 530464 എന്ന കോഡ് പ്രസ് ചെയ്യണമെന്ന് സംഘാടകര്‍ അറിയിച്ചു. ഹൂസ്റ്റണ്‍ ആസ്ഥാനമായി പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഐ പി എല്ലിനെ കുറിച്ച് കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ അറിയുന്നതിനും പ്രയര്‍ ലൈനില്‍ പങ്കെടുക്കുന്നതിന് താഴെ കാണുന്ന ഈമെയിലുമായോ, ഫോണ്‍ നമ്പറുമായോ ബന്ധപ്പെടണമെന്ന് സംഘാടകര്‍ അഭ്യര്‍ത്ഥിച്ചു.
കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്കു

ടി.എ. മാത്യു (ഹൂസ്റ്റണ്‍) 713 436 2207 ,സി.വി. സാമുവേല്‍ (ഡിട്രോയിറ്റ്) 586 216 0602,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *