പ്രവീണ മേനോൻ മന്ത്രയുടെ വിഷ്വൽ മീഡിയ കോർഡിനേറ്റർ – രഞ്ജിത് ചന്ദ്രശേഖർ

മന്ത്രയുടെ വിഷ്വൽ മീഡിയ കോർഡിനേറ്ററായി പ്രവീണ മേനോനെ തിരഞ്ഞെടുത്തു. മീഡിയ രംഗത്ത് അവർക്കുള്ള പരിചയം മന്ത്രക്കു മുതൽ കൂട്ടാകുമെന്നു മന്ത്ര പ്രസിഡന്റ് ഹരി ശിവരാമൻ പ്രത്യാശ പ്രകടിപ്പിച്ചു .

തൃശൂർ സ്വദേശിനിയായ ശ്രീമതി പ്രവീണ മേനോൻ കുടുംബത്തോടൊപ്പം രണ്ട് പതിറ്റാണ്ടിലേറെയായി ന്യൂജേഴ്‌സിയിലാണ് താമസിക്കുന്നത്. 17-ാം വയസ്സിൽ വിഷ്വൽ മീഡിയയിൽ എംസി, നർത്തകി, നൃത്തസംവിധായകൻ, സൗന്ദര്യമത്സര ജേതാവ്, മോഡൽ എന്നീ നിലകളിൽ അവർ കേരളത്തിൽ ജീവിക്കുമ്പോൾ തന്നെ തന്റെ കരിയർ ആരംഭിച്ചു. അമേരിക്കയിലേക്ക് മാറിയതിന് ശേഷവും അവൾ വിഷ്വൽ മീഡിയയോടുള്ള അഭിനിവേശം തുടർന്നു.നിലവിൽ ഡെൽ ടെക്‌നോളജീസിലെ ഗ്ലോബൽ അലയൻസ് എക്‌സിക്യൂട്ടീവായി പ്രൊഫഷണലായി ജോലി ചെയ്യുന്ന അവർ, ന്യൂജേഴ്‌സി മേഖലയിലും പരിസരത്തുമുള്ള വിവിധ ഇന്ത്യൻ കമ്മ്യൂണിറ്റികളിലുടനീളമുള്ള ഇവന്റുകളുടെ അവതാരകയായും നൃത്തസംവിധായകയായും നർത്തകിയായും സമൂഹത്തിന്റെ വിവിധ തലങ്ങളിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നു .

ഇന്ത്യയിലും യുണൈറ്റഡ് സ്റ്റേറ്റ്സിലും ഒന്നിലധികം തത്സമയ സ്റ്റേജ് ഷോകൾ, സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇവന്റുകൾ, ടിവി ഷോകൾ എന്നിവ ആങ്കർ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്, കൂടാതെ ട്രൈ-സ്റ്റേറ്റിലെ പ്രശസ്തമായ സാംസ്കാരിക ആർട്ട് ഗ്രൂപ്പായ മിത്രാസ് ആർട്ട്സിന്റെ ഡാൻസ് ഡയറക്ടർ പദവിയും അവർ നേടിയിട്ടുണ്ട്.

Leave Comment